Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mwanafunzi Amuua Mwalimu Kwa Kumpiga Jiwe Kichwani

 


Mwanafunzi wa Darasa la Sita anashikiliwa na Polisi akihusishwa na kifo cha Mwalimu wake. Inaelezwa, alimpiga na jiwe kufuatia malumbano nyumbani kwa Mwalimu huyo


Tukio hilo limetokea Kaunti ya Kakamega Nchini humo na kwa mujibu wa taarifa, Mwalimu alifariki dunia wakati anapatiwa matibabu


Imeelezwa, Mwalimu alimfokea Mwanafunzi huyo kwa kuingia nyumbani kwake kinyemela ili kuchota maji na wakati wa mvutano huo ndipo Mwanafunzi alichukua jiwe na kumpiga nalo kichwani


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments