Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nchi yetu itakuwa na maombolezo ya siku 14 na bendera nusu mlingoti- Makamu wa Rais




 “Rais Magufuli alilazwa March 6 Hospitali ya J.Kikwete na kuruhusiwa March 7 na kuendelea na majukumu, March 14 alijisikia vibaya na akarudi Hospitali ya Mzena kutibiwa hadi umauti unamkuta, Nchi yetu itakuwa na maombolezo ya siku 14 na bendera nusu mlingoti” Makamu wa Rais Mama Samia Suluhu.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments