Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Ni heshima kubwa sana, sikuwahi kuota- Mpango

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE





"Napenda kumshukuru sana Mh. Rais mama yetu Samia Suluhu Hassan, Rais wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu kwa kupendekeza jina langu na kuridhiwa na Chama chetu cha CCM ili liletwe hapa ili kuthibitishwa na bunge. Ni heshima kubwa sana, sikuwahi kuota."- Makamu wa Rais wa Tanzania Mteule, Dkt. Philip Mpango

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments