Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Basata watoa onyo kali kwa wasanii wanaotupiana maneno machafu mtandaoni na kusambaza video chafu



Baraza la Sanaa Taifa BASATA latoa onyo kali Kwa wasanii wanaoendelea kutupiana maneno machafu mtandaoni na kutoa lugha zisizo na staha na pia kusambaza picha zenye lengo la kudhalilishana.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments