Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Biashara Zangu Zilinawiri Baada ya Kupatana na Jamaa Huyu

 


Ni makadirio ya kila yeyote ule anayejihusisha katika shughuli za kibiashara kuweza kupata,  faida, , yote yaya yalikua ndoto kwangu kwani mingi ya biashara nilizokuwa najaribu kufanya  ilikua inaambulia patupu na kutonipa kipato chochote kile. 

Tangu utotoni mwangu nilitaka kuwa mwanabiashara mkuu anayeeshimika nchini Kenya,  nilikua na ndoto hizo mara kwa mara kuwa nimekuja kuwa mwanabiashara tajika mwenye  heshima tele,bali yote haya ilikua ni ndoto tuu sikuwai jua wakati mmoja ndoto hii ingekuja  kutumia, kwa kuwa nilikuwa mwenye familia iso ma hela wala mali mingi, nilipomaliza chuo  kikuu, niliaamua kuwa ulikuwa wakati wangu wa kujitosa katika biashara, hivyo basi niliweza  kuzungumza na wazazi wangu na kuwaomba waweze kunipa usaidizi wa kihela kwa kuwa hela  nilizokuwa nazo kwenye akiba yangu hazikuwa zinatosha na hazingetimia hata kidogo, wazazi  wangu walikua na ugumu kidogo kuzitoa hela hizo lakini walikuja wakazitoa baadaye hivyo  nikaanza biashara za kuuza nguo katikati mwa jiji la Nairobi. 

Nilikua na matumaini mengi ya biashara hiyo kuweza kunawiri na kukua miongoni mwa  biashara zinazotajika jijini Nairobi, nilipofungua biashara hiyo kulikueko na biashara sawia kaa  hiyo ya uuzaji wa nguo na ilikua imenawiri, iliwalazimu wauzaji kuweza kuagiza nguo mara  kwa mara kuweza kumudu mahitaji ya wanunuzi waliofurika eneo hilo mara kwa mara kutaka  kununua nguo, jambo hilo lilinipa motisha kuweza kujiingiza katika biashara hiyo kwa kuwa  nilikua na matumaini kuwa biashara yangu ingenawiri. Hivyo nilijitosa katika biashara, kwa  mara ya kwanza nilianza na mavazi ya takriban shilingi alfu ishirini, biashara hiyo haikunawiri  nilivyotarajia, kwani miezi sita baada ya kuifungua biashara hiyo, mavazi niliokuwa nimeanza  biahara nayo bado yalikuwa, hivyo nikashidwa cha kufanya, wanabiashara waliokua kando  yangu walikuwa wanafanya mauzo yao vyema kwani walikua wanauza agizo lao la nguo kwa  wiki moja na kuweza kuagiza nyingine, wengi wao walinicheka na kuniarifu kuwa siikua na  ufahamu wa kufanya biashara na ingekua vyema ikiwa ningeanza kuifanya biashara nyingine ama nirudi shuleni nikasomee uwanabiashara kuweza kufikia kiwango chao.

Maji yalizidi unga nilipokosa pesa ya kulipa kijinymba nilichokuwa nimekodisha kufanyia  biashara hiyo hivyo nikafurushwa katika eneo hilo, nilikosa tumaini la kujihusisha kwa biashara  tena na kurejea mtaani nisijue cha kujishughulisha ncho. 

Siku moja nilikutana na tangazo la kibiashara kuhusu kiwanga doctors na bila ya kusita niliamua  kutafata usaidiza kutoka kwao, niliweza kuwasiliana nao na siku iliyofwatia niliweza kupata na  daktari huyo na kumweleza masaibu yangu katika biashara, aliniahidi angeyashughulikia hayo  yote kwa muda mchache na nisije nikawa na tashwishi, aliniekea heri njema ya biashara na  kuniagiza nifungue biashara hiyo tena, niliweza kufanya hivo na kuifungua biashara ingine  ilionawiri kwa muda mchache, kwa sasa nilifungua biashara sawia maeneo mengi Nairobi kwa  sasa namiliki takriban biashara mia moja inayofanya vyema, nawapa kongole “Kiwanga doctors” Pia wanatibu magonjwa kama kifafa, kifua kikuu na magonjwa mengine sugu, kwa upande  mungine wanatatua matatizo ya ndoa na mapenzi na mengine watembelee leo uweze kupata  usaidizi wa chochote kile kinachokusumbua. Kwa mengi tembelea wavuti  www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuam barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com  pia waweza kumpigia simu kwa nambari nambari +254 769404965.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments