Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Breaking News: Kimbunga Jobo Hakipo Tena, Kimeishiwa Nguvu



Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imetaarifu kupungua kwa nguvu za Kimbunga JOBO kadiri kilivyokuwa kinakaribia nchi kavu

Mamlaka imetangaza kuwa Kimbunga JOBO hakipo na hakutakuwa na madhara ya moja kwa moja yaliyotarajiwa

Wananchi wameshauriwa kuendelea kufuatilia taarifa za utabiri kutoka TMA

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments