Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

DJ Seven: Harmonize kwa sasa ndio msanii namba moja Tanzania, ndio wakati wake



Akiongea na @el_mando_tz DJ wa @harmonize_tz @djsevenworldwide ameeleza kuwa watu wengi walikuwa hawaamini ukubwa wa Harmonize ila sasa wameanza kukubali, Harmonize ndio msanii pekee Tanznaia anayeweza kuandika wimbo kwa lugha mbili na ukapenbdwa kwa Kiingereza na Kiswahili.

Sukari ya @officialzuchu ni ngoma kali sana hata Jeje ya @diamondplatnumz lakini pia kuna baadhi ya ngoma kwenye Album ya @mbosso_ , sisikilizagi nyimbo za @rayvanny ukijataja msanii namba moja kwa sasa Tanznaia ni Harmonize.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments