Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

DJ Seven: Kushindana kwenye muziki kitu cha kawaida ila washindane studio sio kuharibiana brand

 
Official Dj wa Harmonize DJ Seven ameongea hayo akizungumza na @el_mando_tz na kueleza kuwa mambo yalivyokuwa yanaelekea yalikuwa yanaenda pabaya ingawa ngoma ya Attitude ilikuja kutuliza hali ya hewa.

Ameongeza kuwa “Kuhusu yaliyokuwa yanaendelea mtandaoni sikufurahishwa hata kidogo na Ibraah kumjibu Rayvanny ni sawa kwani hakuna mtu ataona Boss wake anazungumziwa vibaya.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments