Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Dulla Makabila amshauri Ibraah: anayepigana na boss wako anaweza kuwa boss wako kesho, huwezi kuamulia kaa kimya



Kupitia Instagram ya Dulla Makabila ameandika ujumbe huu:

“USHAURI : @ibraah_tz Boss Wako Anapopigana Sio Lazima Na Wewe Upigane We Amulia Tu Ukiona Umeshindwa Kaa Pembeni Sababu Anaepigana Na Boss Wako Leo Anaweza Pia Akawa Boss Wako Kesho.

LENGO ZURI LIMEKAA KWENYE MPANGO MBAYA 🧠”




 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments