Heka Heka ya Geah Habib Hatimaye Yapata Tuzo

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA




'Segment' ya Hekaheka ya #LeoTenaCloudsFM inayofanywa na Mtangazaji #MalkiaWaNguvu @geahhabib imepata tuzo kutokana na kuwasaidia watu mbalimbali ikiwemo wanawake wenye uhitaji mbalimbali.

Tuzo hiyo ambayo imetolewa asubuhi ya leo na Wizara ya Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, TAMWA na UNESCO imepokelewa na Geah mwenyewe.



Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad