Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Je! Wajua kuwa Prince Philip na mkewe Malkia Elizabeth II ni ndugu?


Wakati salamu za rambirambi zikiendelea kumiminika kufuatia kifo cha aliyekuwa mume wa Malkia Elizabeth II, Prince Philip akiwa na miaka 99, watu wanajiuliza mengi kuhusiana na ndoa yao iliyodumu kwa zaidi ya miaka 70 VIDEO:





 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments