Kigwangalla: Nitashitaki kwa Mungu

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA





Maneno kutoka kwa Mbunge wa Nzega Hamis Kigwangalla ✍✍✍
“Nitashtaki kwa Mungu, Wallah! 🤲🏿🤲🏿🤲🏿. #HK”

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad