Kimenuka..Fred Vunja Bei na Hamisa Mobeto wamwagana...Vunja Bei Afunguka..

 


Umbea wa Mtaa unasema kuwa Mfanyabiashara Fred Vunja Bei na Hamissa Mobetto Penzi lao limefika mwisho kwa sasa mpaka imefikia wameacha kufuatana Instagram, Pia Ujumbe aliweka Fred Vunja Bei Instagram umepigilia msumari rumours Hizi, Hapa chini nimekuwekea Message aliyoandika Vunja Bei




đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

đŸ’¥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad