Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kindoki: Shabiki wa kweli hawezi kuhamia, hilo tukio wametengeneza na Haji Manara kuichafua brand ya Yanga



Shabiki kindakindaki wa klabu ya Yanga @jimmykindoki amemjia juu msanii wa Singeli @dullamakabila baada ya kutangaza kuhamia Simba akitokea Yanga.

@jimmykindoki amesema kuwa @dullamakabila tunajua ni shabiki wa Simba wa muda mrefu hapo wametengeneza tukio na @hajismanara ili azungumziwe mitandaoni, tunaomba wasanii wabaki kwenye kazi zao za muziki huku kwenye mpira wauache, mpira hauhitaji kiki kama muziki, hilo tukio @hajismanara amelitengeneza.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments