Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kufanya Tendo la Ndoa na Mume Wangu mpendwa kulianza kuniudhi Sana Baada ya Miaka 8, Tunawezaje Kurudisha Cheche?

 


Mwanamke alilia kwenye tovuti fulani maarufu ya Waafrika kuhusu jinsi ngono na mumewe,  walikuwa wamechoka sana na kutaka kutuliza vitu.Alifafanua umri wake kama 39 na mume ana  miaka 40 ambapo wawili hao wana watoto watatu wazuri na maisha mazuri sana, nyumba nzuri  na hakuna wasiwasi wa pesa."Najua ananipenda na mara nyingi huwa tunaambiana jinsi  tunavyopata kheri na furaha kuwa pmoja.vitu vyote tulishirikiana kufanya kwani tulikuwa na  biashara ambayo tulishirikiana kuiendeleza na ikapata mafanikio makubwa mno. Lakini hivi  karibuni ngono imekuwa ya kawaida sana kuliko ilivyokuwa zamani na ninahisi ni dhaifu wakati  tunafanya ngono.Sitaki kuachana na ngono ya karibu lakini ningependa kuweka cheche nyuma.  Maoni yoyote? " aliuliza kwenye jukwaa. Watu wengi walio na mashauri ya aina kadhaa  wakimtajia jinsi anavyopaswa kumgeukia Mungu huku idadi kubwa ya watu ikimtaka kujaribu  njia ya jadi. 

"Unaweza kuharakisha ndoa yako kupitia upendo unaoendekezwa na kufanikishwa na daktari  mmoja wa kiasili kwa jina Kiwanga hufanya vizuri zaidi. Madaktari wa Kiwanga ndio waganga  wazuri wa kitamaduni wa Kiafrika kutoka Tanzania, na waganga wa kiroho ambao hawatoi tu  

ahadi zao lakini hata wanaponya magonjwa yanayotisha na hata kusababisha ulemavu au hata  kifo, ''John alijibu kwenye mtandao.Maelezo yalifunua kuwa na uzoefu wa kipekee wa kufanya  kazi. Madaktari wa Kiwanga wanaweza kugeuza shida kuwa suluhisho la kudumu. Hiyo haitaji  sana lakini wito tu wa kupata shida zao kutatuliwa. Anaweza kumshughulikia mgonjwa sehemu  yeyote ile ama nchi yeyote ile sio mpaka uwe Tanzania,Umbali haupaswi kumzuia mtu yeyote. 

Mwanamke huyu alizingatia maoni mengi sana ya watu pale mtandaoni na kuyajaribu bila hata  mafanikio.Ushauri wa John aliuchukua wa mwisho kabisa,na akaamua kutembelea madaktari  wa Kiwanga ambapo kwa kweli ilimchukua siku moja pekee kutatulia matatizo yake yote  ambapo uwezo wa kufanya mapenzi na mumewe ulirejea kama pale walipokuwa wakianza  mapenzi. 

Cheche zikarudi tena kwa kiwango cha juu sana.Daktari wa jadi anasuluhisha zaidi changamoto  za maisha, kwa mfano, maswala ya upendo, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza 

bahati yako ambayo iko, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini  na kuondosha roho za kishetani na ndoto za usiku.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk.  Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na  mioyo yao ya upweke. 

Daktari huyu ana uwezo mkubwa kwani kwa kutumia dawa za kienyeji za miti shamba,vile vile  anaponya shinikizo la damu, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu,  udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu;  +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments