Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kwa kitendo hiki Morrison apewa onyo kali na Bodi ya Ligi




Mchezaji wa klabu ya Simba, Bernard Morrison amepewa onyo kali na Kamati ya Maadili kwa kitendo chake cha kumvuta mwamuzi msaidizi namba moja kwenye mchezo wao dhidi ya Mwadui FC. Kamati imemtaka kutorudia tena vitendo vya aina hiyo.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments