Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Majizzo: Mimi sina mpinzani kwenye media bali nina wafuasi, nikianzisha kitu wanaiga



Mkurugenzi wa kituo cha habari cha EFM na TVE Francis Ciza alimaarufu @majizzo amezungumza kupitia kituo hicho ambapo ameongea vitu mbalimbali.

Kuhusu baadhi ya media kuiga vipindi anavyoanzisha amesema kuwa ““Kama mtu anafuata njia zako, anafanya unayoanzisha wewe, sio mshindani ni mfuasi”

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments