Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Maumbile yangu Madogo Yalinifanya nisiweze kumtongoza dada yeyote.

 


Nilikuwa na shida ya kumeza na kuinua tukio wakati wa ngono na hii mara nyingi ilinikatisha  tamaa. Nilikuwa na marafiki wa kike kadhaa ambao nilipenda sana lakini kila mmoja wao  alinitupa kwa sababu sikuweza kucheza chumbani.Ukweli huu kila wakati ulinifanya niepuke  ndoa kwa sababu nilijua nitaachwa mwisho wa siku kwa sababu ya ustadi wangu duni wa  chumba cha kulala. Walakini, miezi nane iliyopita, nilipendana na mwanamke mrembo sana  ambaye nilitaka sana kumuoa baadaye. Lakini shida zangu za kumea kila wakati zilisimama  katika njia yangu kupendekeza kwake. 

Niliishi kwa hofu kubwa ya jinsi nitakavyofanya chumbani na hii ilinizuia hata kujaribu kufanya  naye mapenzi. Rafiki zangu kadhaa walinishauri kutembelea madaktari kabla ya kupendekeza  kwa rafiki yangu wa kike lakini hata baada ya wiki kadhaa, nilikuwa bado sijaboresha bado  nilikuwa nimetumia pesa nyingi kwa matibabu ya hali yangu.Nilianza kufikiria kumtupa  msichana wangu kwa sababu nilidhani sitapata kumridhisha. Kufikia wakati huu, alikuwa  akinilazimisha pia kuolewa naye. Ilikuwa shida ngumu sana kwangu. Walakini, wakati  nikikoroma mtandaoni, niliona ushuhuda wa mtu ambaye alikuwa na shida ya kutoinua na  akapona baada ya kumtembelea Daktari Kiwanga. 

Alisema Daktari Kiwanga alimpa zawadi ya mimea ya kunywa na tangu wakati huo, akafanya  ngono kwa zaidi ya saa moja. Nilishangazwa mara moja na nilitaka mazungumzo sawa na yule  wa mimea ya mitishamba alimpa. Nilichukua nambari ya daktari kutoka kwa chapisho hilo na  

nikampigia simu na nikamwambia shida zangu zote. Alinisikia na akanipa miadi siku  iliyofuata.Nilikwenda akaniandikia mimea kadhaa. Mara moja, nilihisi mashine yangu kuwa na  nguvu. Baada ya siku mbili za kuchukua mimea, niliuliza rafiki yangu wa kike kufanya ngono  nami na siku hiyo nilikaa hai kwa karibu saa. Sikuweza kuamini mwenyewe. Nilimpigia simu  daktari siku iliyofuata na nikamshukuru kwa kunisaidia. Nilipata ujasiri wa kupendekeza kwa  rafiki yangu wa kike na sasa nimeoa kwa furaha.Nashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo  amtembelee Dk. Kiwanga.

Yeye hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujichunguza  mwenyewe katika eneo la maisha ya mtu kama changamoto katika nyanja za kifedha na za  mwili, kati ya zingine.Dk. Kiwanga anasema nguvu zake za uuguzi zinafanya kazi ndani ya masaa  24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Anashughulikia shida za jumla kuanzia  kushinda kesi za korti, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia kutabiri kwa  usahihi hali ya baadaye ya mtu. 

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye  nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke. Vilevile anaponya ugonjwa wa  sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.Daktari  pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia, ugumu  wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za  korti,na kupandishwa cheo kazini. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia:  

+254769404965/Email:Kiwangadoctors@gmail.com au kupitia tovuti www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments