Mnalinganisha Magufuli na Samia, hawa watu ni kitu kimoja – Rais Samia Suluhu

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 
“Inasikitisha sana kuona watu wanapiga ngoma mitandaoni lakini inachezwa bungeni, mnalinganisha Magufuli na Samia hawa watu ni kitu kimoja,” Rais Samia Suluhu Hassan akizungumza katika Maombi ya kuombea Taifa na kumshukuru Mungu kwa maisha ya Hayati Dkt. John Pombe Magufuli.
 

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad