Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mradi wa Bandari ya Bagamoyo Pasua Kichwa

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Spika wa Bunge, Job Ndugai  amedai kuna upotoshaji mkubwa kuhusu mradi wa bandari ya Bagamoyo. “Tunaposisitiza utekelezaji wa mradi huu hatuna maana mbaya, hakuna mwenye mpango wa kuuza nchi hapa.”

 

“Meli kubwa za kisasa ni karibu viwanja vitatu vya mpira, ni zaidi ya mita 300. Hakuna meli ya urefu huo inayoweza kuingia Bandari ya Dar es Salaam, kwa kuwa mlango wake ni mwembamba na ni mdogo.”
 

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments