Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Msemaji wa Serikali "Samia Suluhu Hassan Ameagiza Kufunguliwa Kwa Online TV Pekee

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Msemaji Mkuu wa Serikali, Gerson Msigwa amesema Rais wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan ameelekeza Televisheni za Mtandaoni (Online TV) tu kufunguliwa na sio Vyombo vingine vya Habari ambavyo vimefungiwa kwa mujibu wa Sheria


Ufafanuzi huo umetolewa kufuatia maelekezo yaliyotolewa na Rais Samia jana Aprili 07, 2021 Ikulu Dar wakati akiwaapisha Viongozi mbalimbali walioteuliwa hivi karibuni

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments