Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nilivoweza kutoka kwa uchochole hadi kwa ukwasi kwa mda mfupi zaidi.

 


Mtu yeyote ambaye amewahi kuvunjika anajua ni changamoto gani na haswa ikiwa wewe ni  mtu kwa sababu hakuna mwanamke anayetaka kuhusishwa na mtu masikini.Hiyo ndiyo ilikuwa  hali yangu miezi michache iliyopita. Sikuwa na kazi tangu nilipofutwa kazi katika umaskini na  nilikuwa nahitaji sana pesa kwani maisha yalikuwa magumu. Mbaya zaidi, rafiki yangu wa kike  alinitupa akisema kwamba nilikuwa nimevunjika na singeweza kumtunza. 

Jitihada zangu za kupata kazi nyingine au hata msukosuko kwa wakati huu zilikuwa ngumu sana  na ningeweza tu kufanya kazi ndogo ambazo zilinilipa KSh 100. Marafiki zangu wote walikuwa  wameniacha kwa sababu nilichofanya ni kuwakopa pesa na mikopo mikubwa ili kuishi.Siku moja,  niliamua kuuliza kwenye kikundi cha vijana cha WhatsApp jinsi ninavyoweza kupata pesa.  Sikuwa na makazi halisi kwani mwenye nyumba alikuwa amenitupa nje ya nyumba yangu  kutokana na malimbikizo ya kodi ya zaidi ya miezi mitano. 

Mama yangu kwa mkono alikuwa akiuliza pesa kutoka kwangu na marafiki zangu wote  walikuwa shingoni mwangu kwani nilikuwa na mikopo kubwa kutoka kwao. Kwa hivyo niliamua  kuuliza kutoka kwa kikundi hicho cha WhatsApp maoni yoyote ya kupata pesa na hapo ndipo  nilipopewa ushauri ambao ulibadilisha maisha yangu. 

"Bro siku hizi na uchumi huu mgumu unahitaji Daktari Kiwanga ana nguvu za kutengeneza  utajiri, vinginevyo ukisubiri kupata pesa kwa njia nyingine yoyote, haitatokea kamwe," mmoja  wa washiriki wa kikundi cha WhatsApp alisema.Walinipa nambari ya Daktari Kiwanga na  nikampigia simu na kumwambia nataka kuunda utajiri kwani nilikuwa nikizidi umaskini na  nilihitaji njia ya kuishi. 

Alitoa miadi siku moja baadaye na nilipokutana naye, alifanya weledi wa kuvutia utajiri ambao  alinihakikishia utafanya kazi chini ya masaa 24. Kweli kwa maneno yake, siku iliyofuata, mjomba  wangu anayekaa Canada alinipigia simu na kuniambia anataka kunitumia nusu milioni ili niweze  kuanzisha biashara.Sikuamini. 

Alituma pesa na chini ya mwezi mmoja, akaanzisha duka la elektroniki ambalo lilifanikiwa sana.  Ninaendesha hata sasa na rafiki yangu wa kike alirudi kwenye maisha yangu. Niliweza pia kulipa  mikopo yote ambayo nilikuwa nayo. 

Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga.Kiwanga hufanya  uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la  maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine. 

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji  wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.Wasiliana na  daktari wa mimea Dk Kiwanga,anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono,  kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine. 

Daktari Kiwanga anasema nguvu zake za uuguzi zinafanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida  ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Anashughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za korti,  kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia kutabiri kwa usahihi hali ya baadaye ya  mtu.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji  wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile  

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments