Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Niliweza Kukinga Boma Langu Dhidi ya Visa vya Wizi Vilivyokuwa Vimekithiri

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Wizi unarudisha wale wenye bidii chini kwa kiwango kikubwa, hivyo basi tunapaswa kuwa  waangalifu mno, kuweza kuilinda mali yetu dhidi ya vitendo vya wizi, kwangu kwa mfano  nimeweza kuipoteza mali nyingi, inayogharimu pesa nyingi kwa mikono ya wezi, jambo hilo  limeweza kunirudisha nyuma kimaendeleo, yote yayo yaliponichokesha niliamua kutafta usaidizi  wa kulinda boma kwa madaktari wa kiasili “kiwanga doctors” 

Kwa wakati mmoja niliweza kuibiwa kwenye duka langu la kibiashara bidhaa zote nilizokuwa  nimeagiza kuuza, na hela takriban shilingi Laki mia tano, jambo ambalo lilinirudisha nyuma kwa  kiwango kikubwa, hivyo ilinilazimu kuweza kufunga biashara zangu ghafla kwa kukosa hela za  kuwezesha biashara hiyo kuendelea, jambo hilo liliniuma sana, na kwa kuwa siikuwa na uwezo  wa kuwapata wahuni hao na kuwaadhibu wahuni hao, niliweza kuenda katika kituo cha polisi  kuweza kuripoti kisa hicho ili kuwezeshwa kupata bidhaa zangu zilizoibwa, ni mwaka moja sasa,  hakuna yeyote aliyenaswa kwa wizi huo na kila wakati ninapokitembelea kituo hicho cha polisi hua napewa ahadi kuwa wako mbioni kuweza kuwanasa majambazi hao, ninachoshidwa kuelewa ni kuwa jinsi yote hayo maafisa wa polisi wamefanya kwa maka mmoja na kushindwa kuwanasa  niaje sasa wangenaswa. 

Katika mtaa ninaoisha katika kitongoji duni cha Kibera jiijini Nairobi visa vya wizi vimekua  vimekua vimekithiri kwa kiwango kikubwa, kila siku kisa cha wizi, uwe ule wa mabavu au ule  wa kulaghaiwa vimekua vimekithiri kila uchao hivyo, watu wamekuwa wakilalama kila uchao  kwa kukosa kupata haki, ninapozungumzia neon haki, namaanisha jinsi majambazi hao  wangeweza kunaswa na kuweza kushtakiwa katika mahakama kwa vitendo hivyo vya uhuni,  tumeweza kuwasilisha lalama zetu kwa afisa mkuu wa usalama katika eneo hilo lakini hamna  lolote lile amewahi kufanya kuonyesha bidii katika majukumu yake ya usalama, tulichohitaji  kutoka kwake ni hakikisho kuwa angepambana na visa hivyo hadi kuzimaliza na pia kuweza  kutupa hakikisho la kuweza kutupa usalama katika mtaa huo, yote hayo hayakuwahi fanyika  mambo yalikuwa jinsi yalivyokuwa visa vya wizi vikiendelea kama kawaida, na kupoteza tumaini la biashara kabisa, siku moja rafiki yangu aliponitembelea na kuona masaibu niliyokuwa  nayo aliniarifu kuhusu kiwanga doctors, waliokuwa na uwezo wa kukinga biashara yako  kutokana na vitendo vya wizi, hivyo nilifanya hima na kuweza kukutana na madaktari hao wa 

kiasili na kuweza kuwaeleza yote, walinipa hakikisho la kuweza kukinga eneo langu la biashara  dhidi ya wizi, hivyo daktari huyo aliweza kulitembelea eneo hilo na kufanya ganga ganga zake  na kuniarifu kuwa yote yangekuwa shwari kabisa. Wiki moja baadaye niliweza kuwanasa wezi  

wawili waliokuwa na jaribio la kutaka kuiba ikiwa wamechanganyikiwa na kulala usingizi katika  jumba langu la kibiashara, niliweza kuwapigia polisi simu, waliowasili na kuwakamata, toka  hiyo siku akuna kisa chochote cha wizi kimewai tokea katika eneo langu la kibiashara, nawapa  kongole “Kiwanga doctors” kwa kuweza kukinga eneo langu la biashara dhidi ya visa vya wizi. Pia wanatibu magonjwa kama kifafa, kifua kikuu na magonjwa mengine sugu, kwa upande  mungine wanatatua matatizo ya ndoa na mapenzi na mengine watembelee leo uweze kupata  usaidizi wa chochote kile kinachokusumbua. Kwa mengi tembelea wavuti  www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuam barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com  pia waweza kumpigia simu kwa nambari nambari +254 769404965.


Post a Comment

0 Comments