Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

P Funk 'Paula Anatafuta Laana, Mimi Nilishajitoa, Nilishanyoosha Mikono'


"Nilishawaambia tangu mwaka jana kwamba mimi nilishajitoa, nilishanyoosha mikono kwa Paula! Mtoto anatafuta laana, alishanitamkia kwamba mimi sio Baba yake! Kajala sio familia yangu, nilifanya uamuzi mbaya kuzaa na mtu ambaye sio sahihi kuwa Mama, yanayoendelea kwasasa hayanihusu" -@majani187 kwenye XXL

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments