Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Prof Assad 'Sinta Piga Kura Tena, Labda Kuwe na Mfumo wa Kidigital'




Aliyekuwa Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali, Prof. Mussa Assad, amesema Watanzania huwa wanashiriki kupiga kura lakini hawashiriki Uchaguzi kwa maana ya kwamba kura haina maana katika Uchaguzi
-
Aidha, amesema ataweza kushiriki pindi mfumo mzima wa upigaji kura ukiwa wa kidigitali kwasababu ilivyo hivi sasa kuna udanganyifu mkubwa katika upigaji kura

#JamiiForums #Democracy #Siasa

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments