Profesa Kabudi Aombwa Akalale Magereza "Ukimpeleka Kule Mtu Hana Hatia Huta Baki Salama"

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 


Mbunge wa Mlimba kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM) Godwin Kunambi, amemuomba Waziri wa Katiba na Sheria Profesa Palamagamba Kabudi, endapo itampendeza asiwe anaenda magereza kutembelea tu na kuondoka bali awe analala ili kuona hali na mazingira yalivyo huko.


Kauli hiyo ameitoa leo Aprili 28, 2021, Bungeni Dodoma, wakati akitoa mchango wake katika mjadala wa bajeti ya Wizara hiyo iliyosomwa Bungeni hii leo.


"Mh. Waziri nishauri kitu ikikupendeza usiende tu kutembelea magereza nenda kalale, amka asubuhi utaona habari ya magereza, ndugu zangu kama kuna jambo gumu ni magereza, ukimpeleka mwanadamu kule hana hatia kilio na masikitiko yake hutabaki salama, naomba tuwe na umakini mkubwa katika suala zima la utoaji wa haki", amesema Kunambi


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad