Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Rais Samia Awatakia Pasaka Njema Watanzania Wote

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE





Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan amewaakiwa pasaka njema watanzania wote.

“Nawatakia watanzania wote Pasaka njema, tuadhimishe ufufuko wa Yesu Kristo huku tukiliombea Taifa letu la Tanzania kudumisha amani, upendo na mshikamano. Tuendeleze jitihada za kuijenga nchi yetu kwa kuchapa kazi kwa juhudi na maarifa. Yesu amefufuka, Haleluya Haleluya.”  – Rais Samia Suluhu 

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments