Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rosa Ree Akiri Kulizwa na Mapenzi






RAPA mkali wa kike Bongo, Rosary Robert ‘Rosa Ree’ amekiri kulia kwa ajili ya mapenzi.

 

Akistorisha na IJUMAA SHOWBIZ, Ree anasema kuwa, sababu ya yeye kulia ni kitendo cha kuwa na mpenzi aliyekuwa akimsaliti wakati yeye alikuwa akimuamini kinoma hivyo hakuweza kuamini alichofanyiwa.

 

“Mapenzi yanauma asikwambie mtu, mimi nilishawahi kulia kwa ajili ya mpenzi wangu ambaye alini-chit (kusaliti). Nilikuwa nikimuamini sana,” anasema Ree.



 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments