Ticker

6/recent/ticker-posts
.

SHINYANGA: BABU ATUHUMIWA KUBAKA MJUKUU WAKE WA MIAKA 7

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Jeshi la Polisi linamshikilia Juma Emmanuel (53) Mkazi wa Nhelegani kwa tuhuma za kumbaka Mjukuu wake wakati Bibi wa Mtoto huyo akiwa amelazwa Hospitalini
-
Kamanda wa Polisi, ACP Debora Magiligimba amesema Mtuhumiwa alimchukua Mtoto usiku kutoka chumba cha Watoto na kumpeleka chumbani kwake kisha kumwingilia kimwili
-
Mtuhumiwa huyo atafikishwa Mahakamani mara baada ya upelelezi kukamilika, huku Jeshi likiwataka Wananchi kuendelea kutoa taarifa ili Ukatili dhidi ya Watoto ukomeshwe.


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments