Simba yaringa robo fainal licha ya kufungwa bao 1-0 na Al Ahly





Wawakilishi wa Tanzania 🇹🇿 katika Ligi ya Mabingwa Afrika @simbasctanzania wametinga katika Hatua ya Robo fainali ya Michuano Hiyo Baada ya kumaliza hatua ya makundi wakiwa vinara wa kundi A wakiwa na jumla ya Alama 13


Licha ya kupoteza Mchezo wa leo kwa kufungwa na Al Ahly Bao 1-0 haijawazuia Simba Sc kusonga Mbele huku ikiwa ni mara ya kwanza kufuzu Hatua hiyo huku wakiongoza kundi

Katika Mechi zote 6 za hatua ya makundi Simba Sc wamepoteza mechi 1 tu na kuruhusu kufungwa magoli mawili tu.

Simba Sc na Al Ahly ndizo Timu za Kundi A zilizofuzu kuingia hatua ya Robo fainali


💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

💥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad