Stamina Awafungukia Wanafki Kwenye Maisha Yake

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA






MKALIwa Hip Hop Bongo, Bonaventure Kabogo ‘Stamina’ amesema yeyote anayeleta unafiki kwenye maisha yake huwa ana mblock.

 

Akizungumza na AMANI hivi karibuni, Stamina alisema kati ya watu ambao huwa hana mpango nao ni watu wenye hulka ya kung’ata na kupuliza (wanafki).

 

“Kwenye maisha yangu ukiniletea unafki mimi nakutia block tu, kwa sababu sina mchongo na mtu mnafki kabisa, huwa naelewana na watu ambao wanajielewa,”alisema Stamina.



Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad