Tanzia: Kifo cha mchezaji wa zamani wa Biashara United

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA





Kupitia ukurasa wa Instagram wa klabu ya Biashara United wameandika kwamba: Klabu ya BIASHARA UNITED MARA imepokea kwa masikitiko makubwa kifo cha mchezaji wetu wa zamani BW. Sospeter Maiga Mandala

Hili ni pigo kwa familia ya mpira wa miguu, tunaungana na mashabiki wa Biashara United Mara familia ndugu jamaa na marafiki katika kipindi hiki kigumu.

Tunaomba Mwenyezi Mungu awape subira na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu na ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi, Ameen


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad