Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Uingereza... Hakuna Lockdown, Tuishi na Corona Kama Mafua tu



Mganga Mkuu na Mshauri Mkuu wa Afya wa Uingereza, Chris Whitty amesema hakutakuwa na lockdown wataishi na #COVID19 kama mafua

Amesema watajifunza kuishi na #CoronaVirus pia vinavyotajwa kuwa Virusi vipya vya Corona haviwezi kuzuiwa kwa kuzuia watu kuingia katika nchi

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments