Kidato cha Sita Kuanza Mitihani ya Kesho

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA





KATIBU Mtendaji wa Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA), Dk Charles Msonde ametangaza kuanza kwa mitihani ya kidato cha sita Tanzania Bara na visiwani.

 

Msonde amesema, takribani wanafunzi 90,025, wanatarajiwa kufanya mtihani wa Kidato cha Sita kuanzia kesho Jumatatu tarehe 3 hadi 25 Mei 2021.

 

Aidha Msonde amesema Baraza la mitihani halitakubali watainiwa wabainike kufanya udanganyifu wa kupangwa na shule, kuna vikosi kazi vimewekwa, “hatutavumilia na likitokea suala hilo, mkuu wa shule atawajibika”.



Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad