.

5/24/2021

Mkubwa Fella Atoboa Ukweli "Chege na Juma Nature Waligombana Kisa Mwanamke'


"Hakuna haja ya kuficha, hawa Tatizo Lao lilianzia kwa Mwanamke . @chegechigunda alikua na mwanamke wake, ambae baadae alikuja kumpenda @sir_nature kwasababu ndio alikua msanii mkubwa. Nature akajikuta amezama na kumuoa yule Mwanamke " - @mkubwafellatmk


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger