.

6/01/2021

CCM yazidi kuwanoa wanachama wadai lengo kuu tangu kuzaliwa ni kushika dola milele





Na Amiri Kilagalila,Njombe.

Chama cha mapinduzi CCM mkoa wa Njombe kimewataka wanachama wa Chama hicho kujua  malengo makubwa  ya kuanzishwa  kwa Chama hicho kuwa ni pamoja na  kushika dola milele na kuwaagiza wanachama kuendelea kujenga chama hicho pamoja na jumuiya zake.

Hayo yamebainishwa na katibu wa siasa na uenezi wa Chama cha Mapinduzi  mkoa wa Njombe Ndugu,Erasto Ngole wakati akitoa elimu ya ukuaji na uimarishaji wa Chama kwa viongozi wa mashina,tawi,kata na wilaya katika wilaya ya Ludewa ilipofika Sekretarieti ngazi ya mkoa wilayani humo kwa ajili ya kukagua uhai wa Chama na jumuiya zake,kukagua utekelezaji wa Ilani (miradi mbali mbali ya Maendeleo) pamoja na utekekelezaji wa maagizo mbali mbali kutoka ngazi ya juu ya Chama.



“CCM ilianzishwa kwa lengo moja tu la kushika dola,yaani lengo la CCM ilianzishwa ili yenyewe ishike dola milele katika hii nchi.Kwa hiyo kama lengo ni kushinda chaguzi na kushika dola basi yeyote atakayeleta kikwazo huyo ni adui”alisema Erasto Ngole
Aidha amewataka wanaccm kufutilia shughuli za maendeleo ndani ya maeneo yao na kuhakikisha zinatekekeleza ili kulinda kata zinaongozwa na chama chicho.

Naye katibu wa Jumuiya ya wazazi Agatha Lubuva ametoa wito kwa wanachama kuendelea kuhamisiashana katika jamii ili kuhakikisha wanachama wanaongezeka kwa njia zozote ikiwemo ushawishi.

“Hata ukiwa nyumbani muulize jilani yako ana kadi ya chama,iwe ya vijana ya wazazi au UWT na umueleze kadi inakopatikana na gahalama zake ili tuhakikishe wanachama wanaongezeka”alisema Agatha Lubuva

Kwa upande wake katibu wa UWT mkoa wa Njombe Bi,Frola Kapalie ametoa rai kwa wanachama kuongeza nguvu katika ulipiaji wa kadi pamoja na ada ya uanachama,

“Tujitafakari na kuhakikisha sisi wenyewe kwanza tumelipia kadi ndio unamfuata Yule mwanachama mwingine ili nae alipie kadi kwasababu ulipaji wa ada ni muhimu katika uhai wa Chama”alisema Frola Kapalie

Katibu wa Jumuiya ya vijana UVCCM mkoa wa Njombe Amos Kusakula ameelekeza vijana walioaminiwa kwenye nyadhifa mbali mbali kwenye chama na seriakali wakiwemo madiwani,kufanya kazi kwa kujituma na kwa juhudi ili kulinda imani kwa vijana wengine.

“Vijana mnaopewa nafasi lazima muangalie na vijana wengine wanao kuja kwa kuhakikisha mnafanya kazi vizuri ili tuiendelee kuaminiwa”Alisema Kusakula



Kwa upande wake  katibu wa CCM mkoa wa Njombe  Bi,Amina Imbo ambaye ndiye kiongozi wa semina na kikao kazi kinachoendelea mkoani Njombe ameshukuru namna utekelezaji wa ilani unavyoendelea katika wilaya hiyo huku akiagiza kuongezwa vyanzo vya mapato katika jumuiya na Chama.
“Wilaya ya Ludewa tupo chini katika swala la kiuchumi,tuzidi kushirikiana kuleta wawekezaji mpaka kwenye matawi ili tuweze kupata kipato lakini kipato pia kinaazia kwenye ulipaji wa ada,ada hazilipwi ndio maana uchumi unakuwa chini”alisema Amina Imbo

Nao baadhi ya washiriki katika kikao kazi hicho cha kawaida akiwemo diwani wa kata Ludende bwana Vasco Mgimba wamesema wapo tayari kufikisha maelekezo hayo ya chama ngazi ya mkoa kati maeneo yao ili kuzidi kuimarisha chama chao.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger