6/08/2021

‘Haikuwa kazi rahisi' - Anjella

 


Nyota wa muziki wa kizazi kipya kutoka Konde Music Worldwide Anjella, amekiri kuwa haikuwa kazi rahisi kwake kufikia mafanikio kimuziki pasipo upendo kutoka kwa mashabiki zake hii ni mara baada ya kukabidhiwa Tuzo (Plaque) na mtandao wa Youtube.

 

Baada ya kukabidhiwa Plaque hiyo ametumia ukurasa wake kwenye mtandao wa Instagram kuelezea hisia zake.


"Haikuwa kazi rahisi toka nimeianza safari yangu ya muziki rasmi nimeuona upendo wenu wa dhati mashabiki zangu ambao mmejitolea muda wenu kufuatilia kazi zangu asanteni sana upendo wenu umekuwa somo kubwa sana katika maisha yangu na hili limethibitika baada ya kufikisha wafatiliaji 100,000 kwenye YouTube account yangu ( silver button award ) asante sana endeleeni ku-subscribe account ya YouTube".

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger