Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Hatimaye Tundu Lissu Akanusha Kutaka Kulipwa Madai yake na Serikali

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Baada ya habari kuanza kusambaa katika mitandao ya kijamik ikionyesha serikali inadhamila ya kuwalipa baadhi ya watumishi ambao wanadai madai yao hasa kutoka ofisi ya spika na karatasi ikionesha ni kama imetoka wizara ya fedha na ikitakaja baadhi ya waliokuwa wabunge akiwepo Tundu Lissu.

Post a Comment

0 Comments