Kigwangalla Ampigia Saluti ya Kijeshi Young Lunya "You’ve Got Skills"

 


Mbunge wa Jimbo la Nzega Vijijini Tabora Mhe Hamisi Kigwangalla amemsifu msanii Young Lunya na amempa moyo kwa kuendelea kufanya vizuri kwa sababu ana ujuzi mwingi.

Kutoka kwenye ukurasa wa Twitter anaoutumia Hamisi Kigwangalla ameandika kuwa 

"Dogo Young Lunya kaupiga mwingi sana mpaka kanifanya nimfuatilie, si unajua mimi ni mpenzi wa Oldies, hawa wa kizazi chenu hawa bhana ila kani-impress sana kwa kweli! leo siku ya pili nafanya mazoezi na nyimbo zake 'Keep it up' mdogo wangu, you’ve got skills" 


Young Lunya kwa sasa anatamba na wimbo wake wa mbuzi na video yake ipo Trending namba 17 kwenye mtandao wa YouTube, na video hiyo amei-shoot nchini South Africa.

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE