.

6/08/2021

MANGE KIMAMBI amuomba kazi DIAMOND, "Kama umemchukua DIVA na mimi pia nikutengeneze"


MANGE KIMAMBI amuomba kazi DIAMOND, "Kama umemchukua DIVA na mimi pia nikutengeneze"

VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

1 comment:

  1. HIVI MANGE UNAVYOMTUSI HIVI MAMA TEE MAMA WA WATOTO WAKE HALAFU UNASUBUTU KUMWOMBA KAZI??? DIAMOND AKIKUPA KAZI ATAKUWA MJINGA SANA.

    ReplyDelete

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger