Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mashabiki wadai JADA ameamua kumuumiza tena WILL SMITH baada ya ujumbe wake kwa marehemu 2 Pac

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


June 16 siku ya jumatano ilikuwa ni kumbukizi ya siku ya kuzaliwa kwa marehemu 2 PAC ambapo kama angekuwa hai basi angetimiza miaka 50, Mashabiki wameamua kumrudisha tena Will Smith baada ya ujumbe wa mkewe kwa marehemu 2 pac, wakumbushia tukio lake na August alsina, haya ndiyo usiyafahamu toka kwa wanafamila hawa


VIDEO:




Post a Comment

0 Comments