Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mke wa Dullah Makabila "Nipo Tayari Kumlea Mwanamke Aliyepewa Mimba na Mume Wangu Tena Aje Akae Kwangu"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Juzi zilisambaa Mtandaoni Video ya Mwanamke akisema kuwa Ana ujauzito wa Mwanamuziki wa Singeli dullah makabila , sasa mke wake ambae wamefunga ndoa mwezi uliopita ameibuka na mapya

 ''Nipo tayari kumlea Mwanamke anayedai amepewa ujauzito na Dullah kwa gharama zangu na aje akae kwenye nyumba ninayoishi na Dullah'' Rahma Mke wa @dullamakabila

Post a Comment

0 Comments