Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mwimbaji Baraka The Prince Aibuka na Tuhuma Nzito Kwa Mama Dangote na Diamond "Ni Mawakala wa Shetan"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Mwimbaji Barakah The Prince  Ameandika haya Kupitia Ukurasa Wake wa Instagram:

 

Aisee Watanzania Ndugu zangu Tuweke pembeni leo Ushabiki Maandazi na tutumie hekima na ubinadamu na busara uyu @mama_dangote mama yake na @diamondplatnumz ni mama wa ajabu sijawahi kuona Duniani Nakuja na story soon kwanini nimeandika hivi ndugu zangu..Hawa @wcb_wasafi ni mawakala wa shetani Trust me Guys kuna siku mtakuja kuniambia na kama Atutokuja kumkemea uyu Supers star mavi @diamondplatnumz na mkaendelea kumbembeleza kama yai la mwisho ndani atakuja kusababisha machafuko makubwa sana katika taifa hili..Rudi shule mdogo wangu @diamondplatnumz maaana shule itakusaidia charlie angu Fv..ck.off...Sattan system....Sorry kwa yeyote ambae hii sindano itamuingia Asubuhi na baridi la dar maana now sio Joto tena wanangu...#Yanachoshađź’” sana matendo ya ajabu ajabu..

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments