Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Ukweli Mchungu Kuhusu Kilichotokea Tuzo za BET

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Somo la leo UKWELI MCHUNGU KUHUSU BURNABOY .... ila wabongo hatupendi kuangalia FACTS kwenye mambo mengi. Mwaka jana BURNABOY alitoa album ya TWICE AS TALL na ilifanya vizuri sana na miongoni mwa wasanii na mfanyabiashara P.DIDY aliipa support kubwa sana maana anaujua uwezo wa BURNABOY.

Ukiachana na album wakati anaapishwa rais mpya wa marekani nyimbo ya BURNABOY inaitwa DESTINY ilichaguliwa miongoni mwa nyimbo 100 zitakazopigwa kwenye ule UAPISHO. Sasa kama wamarekani wanafika hatua ya kuitumia nyimbo ya BURNABOY kwenye hafla kubwa ya kitaifa kama ile na duniani kupo na wasanii wengi na nyimbo ni nying sana basi ujue BURNABOY yupo na kitu cha ziada.

Kwa hizi FACTS BURNABOY ndipo alipowazidi wasanii wengine. Na wenzetu hawaangalii MAKELELE na kiki bali wanaangalia FACTS. WANAIGERIA walikuwa kimya kwenye mitandao maana waliangalia UKWELI tuu wakajua hii TUZO ni yao kabisaaa. TATIZO ni hapa kwetu BONGO tunashindwa kusimamia UKWELI tunaanza KUPEANA SUPPORT za kinafiki dakika za MWISHO.

Wasanii wa bongo waache kuendekeza MAKELELE ya kila siku, wafanye mziki mzuri tuchukue hizi TUZO kubwa kama tulivyokuwa tunachukua tuzo zingine hapo zamani.

Wakina BURNABOY wanafanya mziki tuu hawana vurugu wala MAKELELE kama wasanii wa bongo na wanashinda TUZO kubwa kila siku. TUJIFUNZE kutokana na makosa....

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments