Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Babu Tale "Siwezi Kumuoa Flavian Matata Acheni Kunipangia"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Manager wa Msanii diamondplatnumz na Mbunge Wa Morogoro Vijijini (@babutale) Amefunguka Kuumizwa Na Comments Za Baadhi Ya Watu Kutaka Amuoe Mwanamitindo (@flavianamatata) Na Kusema Kuwa #FLAV Ni Rafiki Yake Na Mtu Ambaye Anamsaidia Sana Hata Jimboni Kwake Na Kuendelea Kusema Kuwa Inamuumiza Kuona Watu Hawataki Kuamini Kuwa Mwanaume Na Mwanamke Wanaweza Kuwa Marafiki.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments