.

7/27/2021

Irene Uwoya na PESA zote Alizonazo Unaambiwa Hana Mpago wa Kujenga..Amjibu Shabiki

 


Star wa bongoMovie, IreneUwoya amemjibu shabiki yake kupitia ukurasa wake wa instagram kua hana mpango wa kujenga.

Shabiki;- ‘’si unaviwanja vingi irene? Ivi umeanza ata ujezi wa kiwanja angalau kimoja?’’

Irene:- ‘’Sina huo mpango’’




HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger