.

7/27/2021

Jinsi Niliokoa Mwanangu Aliyekuwa Ameadhirika na Madawa ya Kulevya na Tabia zingine mbaya

 


Mwanangu, Sudi alijiunga na chuo miezi michache iliyopita na kama unavyojua, ni msisimko wa kila mzazi kuona mtoto wake akifanikiwa na kupanda hadi viwango vya juu na huu ulikuwa wakati wa kufurahisha sana kwangu.Walakini, miezi mitatu ya kujiunga na chuo kikuu, nilianza kupata simu kutoka kwa marafiki wa mtoto wangu kwamba alikuwa akifanya tabia mbaya kwa kutumia dawa za kulevya na hata kujihusisha na watu hatari. Kwanza nilidhani ni kusikia tu lakini baada ya kupigiwa simu kutoka shuleni kwamba mwanangu amekuwa mlevi hatari, nilijua hali ilikuwa mbaya.

Nilijaribu kumfikia mtoto wangu lakini alikataa kuchukua simu yangu na ya baba yake. Mume wangu alienda shuleni kwake na alikataa kukutana naye kwa sababu alikuwa amelewa sana hata kuongea na mtu yeyote. Mtoto wangu alikuwa mvulana mzuri kwa miaka yote ya ujana wake na kwa hivyo sikuelewa ni kwanini alikuwa amebadilika na kuwa binadamu huyu mhuni ambaye hatungeweza kumtambua kabisa.Tuliweza kumpeleka kwenye kituo cha ukarabati na nilikuwa na matumaini kuwa ukarabati utamaliza kiu chake cha dawa za kulevya. Walakini, siku chache baada ya kutoka kituoni humo, mtoto wangu alirudi kwa njia zake za zamani na wakati huu, ilikuwa mbaya zaidi. Alisimamishwa kutoka chuo kikuu kwa kumpiga mhadhiri wakati alikuwa amelewa.

Nilikuwa kwenye hatihati ya kukata tamaa wakati mmoja wa marafiki wangu alipendekeza mtaalam wa mitishamba anayeitwa Daktari Kiwanga ambaye, kupitia nguvu zake za kitaalamu, angemsaidia mtoto wangu kuacha kunywa pombe na pia aepuke tabia mbaya na kuzingatia masomo yake ya sheria.Nilimpigia daktari na baada ya kusikia kuchanganyikiwa kwangu, aliniuliza tukutane naye siku inayofuata kwa mabadiliko ya maisha katika maisha ya mtoto wangu. Nilikwenda, na ingawa sikuwa na mtoto wangu, bado alinasa uchawi na akaniambia bado itafanya kazi.

Kweli kwa maneno yake, siku tatu baadaye mwanangu alinipigia simu wakati alikuwa analia na akasema anajuta kwa kunifanya niteseke kutokana na tabia yake ya ulevi. 


Alisema pia hakuwa na hamu ya kunywa tena na nilifurahi sana kwamba nilikuwa nimeweza kuokoa maisha yake na sasa anafanya vizuri katika shule ya sheria.Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga. Kama daktari, Daktari Kiwanfa hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.

Dk Kiwanga  anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24, na hali ya  kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Yeye hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu.

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga. Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile 

Simu; +254 769404965

Email; kiwangadoctors@gmail.com 

au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger