Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Kama Aliyesema Manara ya Kulipwa Laki 7 Basi Kunatatizo Mahali Simba

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Alivyosema Haji kama ndio ukweli wenyewe basi kazi ipo. Ila kilichonishangaza zaidi ni aliposema analipwa 700k! Kwa ground vitu viko different sana. Huyu jamaa anastahili take home ya si chini ya Milioni 7 au 8 kwa mwezi + benefits nyingine..

Kwa kazi na juhudi anazozifanya Haji Manara kuipigania Simba basi kuna tatizo mahali

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments