.

7/28/2021

Kumekucha...Zari Atangaza KUGAWA BLOCK Instagram Kama Njugu



@zarithebosslady amewatolea uvivu haters wote wanaopitapita kwenye page yake na kuacha comments ndefu alafu negative.

Zari amedai kama ni hater na unapita kwa page yake kucomment ushubwada basi ni block ndiyo zawadi yako😂, anakwambia unatumia muda mwingi kutype alafu yeye anaishia kuidelete tu.

Kwani nani anaandika taarifa za habari kwenye post za @zarithebosslady



HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger