Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Leo ni Leo..Kikosi cha Maangamizi cha Yanga Dhidi ya Simba kwa Mkapa Hichi Hapa

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



YANGA inayonolewa na Kocha Mkuu, Nasreddine Nabi inatarajiwa kumenyana na Simba leo Uwanja wa Mkapa majira ya saa 11:00.

Hiki hapa kikosi cha Yanga kinachotarajiwa kuanza leo dhidi ya Simba:-

Farouk Shikalo

Abdalah Shaibu

Adeyum Saleh

Kibwana Shomari

Bakari Mwamnyeto

Kibwana Shomari

Fei Toto

Deus Kaseke

Yacouba Songne

Said Ntibanzokiza

Tuisila Kisinda

Post a Comment

0 Comments